Breaking News

 

 

काश्मीरमधील चकमकीत दहशतवाद्याला कंठस्नान

श्रीनगर (वृत्तसंस्था) : जम्मू-काश्मीरमधील अनंतनाग येथे जवान आणि दहशतवाद्यांमध्ये चकमक सुरू आहे. सध्या दोन्ही बाजूंनी जोरदार गोळीबार होत आहे. एका दहशतवाद्याचा खात्मा करण्यात जवानांना यश आलं आहे. एकूण किती दहशतवादी घरात लपून बसले आहेत, याची ठोस माहिती अद्याप मिळालेली नाही.

जवानांनी परिसराला चहुबाजूंनी घेराव घातला आहे. चकमक सुरू असल्यानं स्थानिकांना घरातून बाहेर न पडण्याचे आवाहन करण्यात आलं आहे. अनंतनागमध्ये काही दहशतवादी लपून बसल्याची माहिती जवानांनी मिळाली होती. या माहितीच्या आधारे जवानांनी परिसरात शोधमोहीम राबवली. यादरम्यानच दहशतवाद्यांनी जवानांवर अंदाधुंद गोळीबार करण्यास सुरुवात केली. या हल्ल्यास जवानांनीही सडेतोड प्रत्युत्तर देत एका दहशतवाद्याला कंठस्नान घातले.

360 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग