Breaking News

 

 

महाराष्ट्र चेंबरच्या अध्यक्षपदी संतोष मंडलेचा, तर ललित गांधी वरिष्ठ उपाध्यक्ष

मुंबई (प्रतिनिधी) : महाराष्ट्राच्या व्यापार-उद्योग-कृषी व सेवा क्षेत्राची राज्याची शिखर संस्था असलेल्या ‘महाराष्ट्र चेंबर ऑफ कॉमर्स, इंडस्ट्री अ‍ॅण्ड अ‍ॅग्रीकल्चर’ च्या अध्यक्षपदासाठी झालेल्या निवडणुकीत संतोष मंडलेचा बहुमताने विजयी झाले. तर वरिष्ठ उपाध्यक्षपदी ललित गांधी यांची बिनविरोध निवड झाली.

संस्थेच्या ९२ वर्षांच्या इतिहासात ‘अध्यक्ष’ निवडीसाठी प्रथमच निवडणूक झाली. विद्यमान अध्यक्ष संतोष मंडलेचा व विद्यमान वरिष्ठ उपाध्यक्ष अमित कामत यांच्यामध्ये झालेल्या लढतीत ९४  टक्के मते मिळवून मंडलेचा यांनी एकतर्फी विजय संपादन केला. तीस वर्षानंतर प्रथमच सलग तिसर्‍या वर्षी अध्यक्ष होण्याचा बहुमान त्यांनी मिळवला.

वरिष्ठ उपाध्यक्ष’ पदासाठीही निवडणूक जाहीर झाली होती, यामध्ये ललित गांधी यांची बिनविरोध निवड झाली. गांधी यांच्या बिनविरोध निवडीने पश्‍चिम महाराष्ट्राला प्रथमच ‘वरिष्ठ उपाध्यक्ष’पदाची संधी मिळाली आहे. मंडलेचा व गांधी यांनी या निवडीबद्दल सर्वच सभासदांचे आभार मानून आगामी वर्षात चेंबरचा नावलौकिक व गौरव वाढविण्यासाठी कार्य करू, असे सांगितले.

183 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे