Breaking News

 

 

सोमवार पेठ मारामारी प्रकरणी सहाजणांना अटक : डॉ. अभिनव देशमुख

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  सोमवार पेठ परिसरात काल (मंगळवार) रात्री दोन गटात झालेल्या मारामारी प्रकरणात खूनाचा प्रयत्न, सरकारी कामात अडथळा असे गंभीर कलमाचे गुन्हे दाखल करुन सहा जणांना अटक केल्याची माहिती पोलीस अधिक्षक डॉ. अभिनव देशमुख यांनी आज (बुधवार) दिली.

डॉ. देशमुख म्हणाले, क्रिकेट खेळताना मुलांच्या झालेल्या वादातून महाराणा प्रताप चौक व अकबर मोहल्ला येथील दोन गटात दगड, विटांसह हत्यारांचा वापर करुन घरात घुसून मारामारी झाली. येथील परिस्थितीत नियंत्रणात आणणाऱ्या पोलीस पथकावरही हल्ला केला. यामध्ये पोलीस अधिकाऱ्यांसह काही व्यक्ती जखमी झाल्या. याबाबत लक्ष्मीपुरी पोलीस ठाण्यात गर्दी, मारामारी, खुनाचा प्रयत्न, सरकारी कामात अडथळा या कलमांखाली गुन्हे दाखल झाले आहेत. यासाठी पोलीसही फिर्यादी झाले आहेत. यातील सहाजणांना अटक केली असून आणखी काहीजणांच्यावर गुन्हे दाखल करुन अटकेची कारवाई करण्यात येणार आहे.

या परिसरात किरकोळ कारणांवरुन वारंवार वाद आणि मारामाऱ्या होत असतात. त्यातून तणावाची परिस्थिती निर्माण होते. असे प्रकार थांबवण्यासाठी या परिसरातील प्रतिष्ठीत व्यक्तींच्या माध्यमातून एकमेंकाशी संवाद साधून असे प्रकार घडू नयेत, याची दक्षता घेण्यासाठी प्रयत्न करणार असल्याचेही त्यांनी सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे