Breaking News

 

 

मुंबईतील रेल्वे स्टेशनवर स्फोटके आढळल्याने खळबळ

मुंबई (प्रतिनिधी) : मुंबईतल्या लोकमान्य टिळक टर्मिनसवर शालिमार एक्स्प्रेसमध्ये स्फोटक आढळल्याने एकच खळबळ उडाली आहे. टर्मिनसवर बॉम्बशोधक पथक दाखल झाले आहेत. त्यांनी हे स्फोटके आढळल्याच्या वृत्ताला दुजोरा दिला आहे. स्फोटके निकामी करण्यात आली आहेत.

मिळालेली माहितीनुसार, हावडा-लोकमान्य टिळक टर्मिनस शालिमार एक्स्प्रेसमध्ये जिलेटिनच्या पाच कांड्या सापडल्या आहेत. शालिमार एक्स्प्रेस टर्मिनसवर आली असता सफाई करताना या कांड्या आढळल्या. टर्मिनसचा परिसर रिकामा करण्यात आला आहे. घटनास्थळी आरपीएफ, जीआरपी तसेच मुंबई पोलिसांचे वरिष्ठ अधिकारी पोहोचले आहेत. सीसीटीव्ही फुटेजच्या माध्यमातून आरोपीचा शोध घेण्यात येत आहे.

453 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा