Breaking News

 

 

‘गोकुळ’कडून ईदनिमित्त एकाच दिवसात उच्चांकी दूध विक्री : रवींद्र आपटे

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : गोकुळ संघाने दूध उत्पादक व ग्राहकांना चांगल्या गुणवत्तेचे दुध देण्यासाठी नेहमीच प्रयत्न करत असतात. त्यामुळे गोकुळच्या दुध संकलनात व विक्रीत दिवसेंदिवस वाढ होत आहे. यावर्षी गोकुळने ईद दिनाचे औचित्य साधून उच्चांकी दूध विक्री केली आहे. आज (बुधवार) १६ लाख ७ हजार लिटर्स झाली असल्याची माहिती गोकुळचे चेअरमन रविंद्र आपटे यांनी दिली.

गोकुळ दुधाची विक्री प्रामुख्याने मुंबई, पुणे, कोकण, सांगली, सातारा, बेळगाव व कोल्हापूर आदी ठिकाणी केली जाते. या संघाची प्रगतीची घोडदौड सातत्याने चालू असून याचे सर्व श्रेय दुध उत्पादक शेतकरी, संलग्न दूध संस्था, ग्राहक, वितरक व गोकुळचे कर्मचारी, सहकारी संचालक यांना जाते. अशाच प्रकारे नवीन दुध विक्रीचा उच्चांक संघ करेल. त्याचा लाभ दुध उत्पादक शेतकऱ्यांना देणेसाठी आम्ही प्रयत्नशील असल्याचे त्यांनी सांगितले.

2,061 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे