Breaking News

 

 

‘करवीर नगर’चे अध्यक्ष राजाभाऊ जोशी यांचे निधन…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : करवीर नगर वाचन मंदिराचे विद्यमान अध्यक्ष चिं.रा. तथा राजाभाऊ जोशी (वय ८९) यांचे आज (मंगळवार) वृद्धापकाळाने निधन झाले. ते ब्राह्मण सभा करवीर मंगलधामचे माजी अध्यक्ष, तर महालक्ष्मी धर्मशाळेचे विद्यमान संचालक होते.

राजाभाऊ जोशी यांनी गुजराथी हायस्कूलमधून निवृत्त झाल्यावर विविध संस्थांंमध्ये विविध पदांवर काम केले होते. शांत स्वभाव, उदार सेवादायी वृत्ती यामुळे ते प्रसिद्ध होते. करवीर नगर वाचन मंदिराचे आधुनिकीकरण करण्यात त्यांचा मोलाचा वाटा होता. वाचन मंदिरात आलेल्या नवीन ग्रंथ हा वाचकांच्या हातात पडावा, असा त्यांचा अट्टाहास असायचा. नवीन इमारतीचे बांधकाम लवकरात लवकर व्हावे, अशी त्यांची इच्छा होती. त्यांच्या पश्चात पत्नी, मुलगा, मुलगी असा परिवार आहे.

141 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा