Breaking News

 

 

केजरीवाल, सिसोदियांवर मानहानीचा खटला…

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : भाजपा नेते विजेंद्र गुप्ता यांनी आज (मंगळवार) दिल्लीचे मुख्यमंत्री अरविंद केजरीवाल व उपमुख्यमंत्री  मनीष सिसोदिया यांच्या विरोधात मानहीनीचा खटला दाखल करण्यात आला आहे. यावर न्यायालय ६ जून रोजी सुनावणी करणार आहे.

गुप्ता यांच्यावर आम आदमी पार्टी प्रमुख केजरीवाल यांच्या हत्येचा कट रचणाऱ्यामध्ये सहभागी असल्याचा आरोप करण्यात आला होता. यावर विजेंद्र गुप्ता यांनी आपली प्रतिमा मलीन करण्याचे हे षडयंत्र आहे, असे सांगत या दोघांविरोधात मानहानीचा खटला दाखल केला आहे.

विजेंद्र गुप्ता यांनी मुख्यमंत्री केजरीवाल व सिसोदिया यांना एक आठवडा अगोदर कायदेशीर नोटीस पाठवत याप्रकरणी माफी मागावी, असे म्हटले होते. मात्र याचे काहीच उत्तर न आल्याने आता आपण या दोघांविरोधात पटियाला हाउस न्यायालयात खटला दाखल केला असल्याचे गुप्ता यांनी सांगितले.

528 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग