Breaking News

 

 

हणबरवाडीत घराला आग ; लाखाचे नुकसान

धामोड (प्रतिनिधी) :  केळोशी बुद्रुक पैकी हणबरवाडी (ता. राधानगरी) येथील मारूती बापू कदम यांच्या घराला आज (मंगळवार) सकाळीच्या दरम्यान शॉर्ट सर्किटमुळे आग लागली. या आगीत सुमारे एक लाखापर्यंतचे प्रापंचिक साहित्य खाक झाले. सुदैवाने यात कोणतीही जीवित हानी झाली नाही.

केळोशी बुद्रुकचे तलाठी रणजित पाटील, सरपंच के.एल. पाटील यांना या घटनेची माहिती मिळताच त्यांनी घटनास्थळी धाव घेत घटनेची पाहणी करून पंचनामा केला. यावेळी रणजित पाटील म्हणाले की, या कुटुंबाला आर्थिक मदत मिळवण्यासाठी सहकार्य केले जाईल.

यावेळी ग्रामविकास अधिकारी दिपक बागडी, ग्रामपंचायत सदस्य कृष्णात पाटील, राजेंद्र सुतार, दिनकर पाटील, संतोष पाटील, रामचंद्र जरंडे, सुरेश जरंडे यांच्यासह ग्रामस्थ उपस्थित होते. 

2,043 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *