Breaking News

 

 

‘भतिजा’चे ‘बुआं’ना प्रत्युत्तर : आम्ही सुद्धा स्वबळावर लढू !

लखनऊ (वृत्तसंस्था) : ‘बहुजन समाज पार्टीबरोबर पोटनिवडणुकीत आघाडी झाली नाही तर समाजवादी पार्टी सुद्धा स्वबळावर ११ जागांवर पोटनिवडणूक लढेल’ असे अखिलेश यादव यांनी मायावतींना चोख प्रत्युत्तर दिले. मायावतींनी स्वबळाची घोषणा केल्यानंतर अखिलेश यांनीही स्वबळाची घोषणा केली.

बहुजन समाज पार्टीच्या सर्वेसर्वा मायावती यांनी उत्तर प्रदेशात आगामी काळात होणाऱ्या पोटनिवडणुका स्वबळावर लढण्याची भूमिका जाहीर केली आहे. लोकसभा निवडणुकीत समाजवादी पार्टीचा मुख्य मतदार असलेल्या यादव समाजाने पक्षाला साथ दिलेली नाही. सपाच्या बलाढय उमेदवारांना पराभवाचा सामना करावा लागला असे मायावतींनी सांगितले.

त्यानंतर अखिलेश यादव यांनीही समाजवादी पक्ष यापूर्वीही स्वतंत्रपणे निवडणुकांना सामोरा गेला आहे आणि जिंकलाही आहे. त्यामुळे बसपाने जर स्वतंत्र लढायचे ठरवले असेल तर आम्हीही निवडणूक स्वतंत्र लढवू असे अखिलेश यादव यांनी पत्रकार परिषदेत घोषित केले.

303 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे