Breaking News

 

 

क्रिडाई महाराष्ट्र खा. संजय मंडलिक यांच्या पाठिशी : राजीव परीख

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : क्रिडाई महाराष्ट्र खा. संजय मंडलिक त्यांच्या पाठिशी असून त्यांना जी मदत लागेल ती करायची तयारी असल्याचे क्रिडाई महाराष्ट्राचे अध्यक्ष राजीव परीख यांनी सांगितले. कोल्हापुर क्रिडाईतर्फे खा. संजय मंडलिक यांचा क्रिडाईचे जेष्ठ सभासद बाळ पाटणकर यांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला. यावेळी खा. मंडलिकांना छ.शिवाजी महाराजांचा अश्वारुढी पुतळा देऊन गौरवण्यात आले.

क्रिडाई महाराष्ट्राचे अध्यक्ष राजीव परीख म्हणाले, खा. संजय मंडलिक यांच्याकडे सरस्वतीची वाणी आहे. त्यामुळे ते चांगले संसदपटू होतील. त्यांच्याकडे सर्वसामान्य लोकांचे प्रश्न सोडवण्याची ताकद आहे. क्रिडाई महाराष्ट्र खा. संजय मंडलिक त्यांच्या पाठिशी असून त्यांना जी मदत लागेल ती करायची तयारी असल्याचे सांगितले.

बाळ पाटणकर म्हणाले की, खा. मंडलिक हे गोरगरीब जनतेत राहिले आहेत. त्यामुळे त्यांना तळागळातील लोकांची जाण आहे. स्व. सदाशिवराव मंडलिक आणि माझे घनिष्ठ संबंध होते. त्यांचे नेतृत्व झुंजार व अन्याय सहन न करणारे होते. त्यांचा वारसा खा. संजय मंडलिक पुढे चालवतील, अशी आशा त्यांनी व्यक्त केली.

यावेळी क्रिडाई कोल्हापूरचे अध्यक्ष विद्यानंद बेडेकर, सचिव रविकिशोर माने, सभासद उपस्थित होते.

1,335 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश