Breaking News

 

 

अखेर ‘त्यांचा’ फोन आला अन् आठवले निघाले दिल्लीला !

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : नरेंद्र मोदी यांच्या पंतप्रधान पदाच्या शपथविधी सोहळ्याची जय्यत तयारी झाली असून त्यांच्या मंत्रिमंडळामध्ये ६५  मंत्री शपथ घेणार आहेत. यामध्ये असून २० तरी नवीन चेहरे असण्याची शक्यता आहे. मात्र, माजी केंद्रीय समाजकल्याण राज्यमंत्री रामदास आठवले हे भाजप अध्यक्ष अमित शहांच्या फोनची आसुसून वाट पाहात होते. अखेर आठवलेंना शहांचा फोन आला असून त्यांच्या मंत्रीपदाबाबत माहिती मिळालेली नाही. मात्र, शहांच्या फोननुसार, आठवले आता दिल्लीला निघाले आहेत.

केंद्रीय मंत्रिमंडळात राम विलास पासवान, अनुप्रिया पटेल, शिवसेनेच्या अरविंद सावंत यांचे नाव येऊ लागले मात्र आठवले यांचे नावाची चर्चा नसल्याने ते अस्वस्थ झाले होते. मोदींना निवडून आणण्यासाठी देशभरातील दलित मतांना भाजपाकडे वळविले आहे. यामुळे मोदी माझ्या नावाचा विचार मंत्री पदासाठी करतील.  यामुळे मलाही देशाची सेवा करण्याची संधी मिळेल, असे काहीसे नाराजीचे वक्तव्य केले होते. त्यान मंत्रीपद मिळणार या आशेने सकाळपासून हार-तुरे घेऊन कार्यकर्ते जल्लोषाच्या तयारीत होते. मात्र, शहा यांचा फोन न आल्याने या आशेवर विरजण पडल्याचे जाणवत होते.  

अखेर आठवलेंना शहा यांनी फोन केल्याचे वृत्त आहे. आठवले हे पंतप्रधान मोदी यांची दुपारी साडेचारच्या सुमारास भेट घेणार आहेत.

2,415 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash