Breaking News

 

 

मला मंत्रिपद देऊ नये : अरुण जेटली

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : दुर्धर आजाराने ग्रस्त असलेल्या अरुण जेटली यांनी आपल्याला मंत्रिपदाच्या जबाबदारीतून मुक्त करावे आणि पुढील मंत्रिमंडळासाठी आपल्या नावाचा विचार करू नये, अशी विनंती करणारे पत्र पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी पाठवले आहे. यामुळे अरुण जेटली आता सक्रीय राजकारणात दिसणार नाहीत, असे स्पष्ट झाले आहे. प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे त्यांनी हा निर्णय घेतला असल्याचे त्यांनी म्हटले आहे.

मागच्या वर्षी मे महिन्यात अरुण जेटली यांची किडनी प्रत्यारोपण झालं होतं. यानंतर जेटलींच्या पायाला सॉफ्ट टिशू कँसर झाला. ज्याच्या सर्जरीसाठी ते जानेवारीमध्ये अमेरिकेले गेले होते. सध्या डॉक्टरांनी त्यांनी आराम करण्याचा सल्ला दिला आहे. मोदी सरकारच्या पहिल्या कार्यकाळात अर्थमंत्री असताना त्यांनी ही जबाबदारी खूपच सक्षमपणे पार पाडली आहे. मला स्वत:साठी, उपचार आणि प्रकृतीसाठी वेळ द्यायचा आहे. जबाबदारी नसल्यास मला प्रकृतीकडे लक्ष देता येईल,  असे त्यांनी आपल्या पत्रात म्हटले आहे.

726 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा