Breaking News

 

 

…आता सुरतमध्ये ‘मोदी सीताफल’ कुल्फी

सुरत (वृत्तसंस्था) : लोकसभेच्या निवडणुकीत एनडीएला मिळालेल्या घवघवीत यशांनंतर सगळीकडे मोदींचा जलवा दिसायला सुरुवात झाली आहे. याचा प्रत्यय सध्या गुजरातमध्ये दिसून येत आहे. गुजरातमध्ये  सध्या मोदींच्या चेहऱ्याची कुल्फी लोकप्रिय झाली आहे. सूरत इथल्या एका आइसक्रीम पार्लरने मोदींच्या नावाची ही कुल्फी तयार केली आहे.

या आईस्क्रिम पार्लरने कुल्फीला ‘मोदी सीताफल’ असे नाव दिले आहे. या कुल्फीचा आकारही मोदींच्या चेहऱ्यासारखा आहे. विशेष म्हणजे ही कुल्फी बनवण्यासाठी कोणत्याही साच्याचा वापर न करता कारागीर स्वतःच्या हातांनी कोरून तयार करत आहेत. विवेक अजमेरा नावाच्या व्यावसायिकाचं हे आइसक्रीम पार्लर असून २४ तासांत त्यांच्या कारागीरांनी तब्बल २०० कुल्फ्या तयार केल्या आहेत. या कुल्फ्या ३० मे पर्यंत ग्राहकांना विकल्या जाणार आहेत.

तर कोणतेही रासायनिक पदार्थ न वापरता ही कुल्फी तयार करण्यात आली असून विक्रीवेळी ५० टक्क्यांची सूटही दिली जात आहे. त्यामुळे या कुल्फीला चांगली मागणी असल्याचंही अजमेरा यांनी सांगितले.

297 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे