Breaking News

 

 

काश्मीरमध्ये सुरक्षा दलाकडून ‘२’ दहशतवाद्यांचा खात्मा

श्रीनगर (वृत्तसंस्था) : जम्मू- काश्मीरमधील अनंतनाग येथे सुरक्षा दल आणि दहशतवाद्यांमध्ये चकमक झाली. या चकमकीत हिज्बुल मुजाहिद्दीन या दहशतवादी संघटनेच्या दोन दहशतवाद्यांचा खात्मा करण्यात आला आहे.

अनंतनागमधील कोकेरनाग येथे दहशतवादी लपून बसल्याची माहिती सुरक्षा दलांना मिळाली होती. आज (मंगळवार) सकाळपासून या भागात शोधमोहीम सुरु होती. यादरम्यान दोन दहशतवाद्यांचा खात्मा करण्यात आला. या दहशतवाद्यांची ओळख पटवण्याचे काम सुरु आहे. दहशतवाद्यांकडून शस्त्रसाठाही जप्त करण्यात आला आहे.

जम्मू- काश्मीरमध्ये गेल्या २३ दिवसांमध्ये सुरक्षा दलांनी दहशतवाद्यांविरोधात मोहीम राबवत  १८ दहशतवाद्यांचा खात्मा केला. गेल्या आठवड्यात गुरुवारी दक्षिण काश्मीरमधील पुलवामा जिल्ह्यातील त्राल येथे दादसारा येथे एक दहशतवादी मारला गेला होता. दुसरीकडे गेल्या चार महिन्यांमध्ये दहशतवादविरोधी मोहीमेदरम्यान ६१ जवान शहीद झाले आहेत. तर ११ नागरिकांचा मृत्यू झाला आहे. तसेच १४२ नागरिक जखमी झाले आहेत. गेल्या चार महिन्यांमध्ये राज्यात दहशतवादाशी संबंधित १७७ घटना घडल्या आहेत.

477 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश