Breaking News

 

 

डोणोलीचे सरपंच ‘अँटी करप्शन’च्या जाळ्यात !

बांबवडे (प्रतिनिधी) : शाहूवाडी तालुक्यातील डोणोलीचे सरपंच पंडित शेळके यांना चार हजारांची लाच स्वीकारताना लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने रंगेहात पकडले. आज (शुक्रवार) साडेनऊच्या  सुमारास घडलेल्या या प्रकाराने तालुक्यात एकच खळबळ उडाली.

तक्रारदाराला डोणोलीत होलसेल नारळाचे दुकान सुरू करायचे होते. यासंदर्भात त्याने ग्रामपंचायतीकडे ना हरकत प्रमाणपत्र मागितले होते. सरपंच पंडित शेळके यांनी हे प्रमाणपत्र देण्यासाठी पाच हजारांच्या लाचेची मागणी केली होती. दोघांमध्ये अखेर चार हजारांवर तडजोड झाली.

मात्र तक्रारदाराने लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाशी संपर्क साधला. सरपंच शेळके यांनी तक्रारदारास बांबवडे येथील आंबेरा पूल येथील एका चिकन सेंटर जवळ येण्यास सांगितले. त्याप्रमाणे तक्रारदराने तेथेच शेळके यांना चार हजार रुपये दिले, याचवेळी त्यांना अटक करण्यात आली. याबाबत शाहूवाडी पोलिसात गुन्ह्याची नोंद झाली आहे.

2,352 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश