Breaking News

 

 

‘लाव रे तो व्हिडिओ’ ठरला फोल !

मुंबई (प्रतिनिधी) : भाजप-शिवसेनेने महाराष्ट्रात ४३ जागांवर आघाडी घेतल्याने लोकसभा निवडणुकीत मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांचा फॅक्टर चालला नसल्याचं स्पष्ट झालं आहे. राज ठाकरे यांनी सभा घेतलेल्या दहापैकी ८ जागांवर भाजपने आघाडी घेतली आहे. त्यामुळे राज यांच्या सभांना गर्दी करणाऱ्यांनी काँग्रेस-राष्ट्रवादीला मतदान केलं नसल्याचं अधोरेखित झालं आहे.

लोकसभा निवडणुकीच्या काळात राज ठाकरे यांनी नांदेड, सोलापूर, कोल्हापूर, सातारा, पुणे, महाड (रायगड), मुंबईत काळाचौकी, भांडूप, कामोठे (पनवेल) आणि नाशिकमध्ये सभा घेतली होती. दहाही मतदारसंघात राज यांच्या सभांना गर्दी होती  तरी त्या गर्दीचे मतांमध्ये परिवर्तन झालं नसल्याचं स्पष्ट होत आहे. 

राज यांनी या दहाही सभांमध्ये ‘लाव रे तो व्हिडिओ’ म्हणत पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या नेतृत्वाखालील सरकारची पोलखोल केली होती. प्रत्येक सभेत राज यांच्याकडून भाजप सरकारचा नवा गौप्यस्फोट केला जात होता. त्यामुळे त्याचा परिणाम या निवडणुकीत होईल असं चित्रं होतं. मात्र, आजच्या निकालाने हे सर्व अंदाज फोल ठरले आहेत. राज यांचा फॅक्टर आता चालत नसल्याचं या निवडणुकीतून पुन्हा एकदा स्पष्ट झालं आहे.

675 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे