Breaking News

 

 

लाईव्ह मराठी ब्रेकिंग : कोल्हापूरमधून , मंडलिक तर हातकणंगलेमधून माने आघाडीवर

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : कोल्हापूर आणि हातकणंगले लोकसभा मतदारसंघाच्या मतमोजणीस आज सकाळी आठच्या सुमारास प्रारंभ झाला. टपाली मतांमध्ये महायुतीच्या उमेदवारांनी बाजी मारली आहे. कोल्हापूरमधून प्रा. संजय मंडलिक तर हातकणंगलेमधून धैर्यशील माने यांनीआघाडी घेतली आहे.

कडक पोलीस बंदोबस्तात मतमोजणीला प्रारंभ झाला. पहिल्या दीड तासांत मतमोजणीच्या दोन फेऱ्या पूर्ण झाल्या असून यामध्ये कोल्हापूरमधून प्रा. मंडलिक २०००० पेक्षा जास्त मतांनी आघाडीवर तर हातकणंगले मधून राजू शेट्टी १०० पेक्षा कमी मतांनी पिछाडीवर आहेत.  

राज्यात भाजप-सेनेचा वारू चौखूर उधळला आहे. ४८ पैकी ३० हून अधिक जागांवर महायुतीचे उमेदवार आघाडीवर आहेत. तर देशापातळीवर अनेक दिग्गज उमेदवार पराभवाच्या छायेत आहेत.

2,863 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash