Breaking News

 

 

‘केदार’चे वर्ल्ड कपचे तिकीट कन्फर्म !

मुंबई (प्रतिनिधी) : इंग्लंडमध्ये ३० मेपासून विश्वचषक क्रिकेट चषक स्पर्धेला प्रारंभ होत आहे. या स्पर्धेसाठी भारताचा मधल्या फळीचा फलंदाज केदार जाधव फिट ठरला आहे. त्यामुळे आता केदार जाधवचे वर्ल्ड कपसाठीचे तिकीट कन्फर्म झाले आहे. 

‘आयपीएल’ दरम्यान पंजाबविरुद्धच्या सामन्यात क्षेत्ररक्षण करताना केदारच्या खांद्याला दुखापत झाली होती. त्यानंतर केदार आयपीएल उर्वरित स्पर्धेतून बाहेर पडला होता. त्यामुळे केदारच्या विश्वचषकातील सहभागाबाबत प्रश्न निर्माण झाले होते. टीम इंडियाचे फिजीओथेरपिस्ट पॅट्रीक फरहात यांनी ही दुखापत गंभीर नसल्याचे स्पष्ट केले होते. मात्र, दुखापत बरी होण्यास वेळ लागत असल्यामुळे केदारच्या वर्ल्डकप मोहिमेतील सहभागाबाबत प्रश्न निर्माण झाले होते.

मागील आठवड्यात केदार जाधव आणि फिजीओथेरपिस्ट पॅट्रीक मुंबईत एका पंचतारांकित हॉटेलमध्ये थांबले होते. तेथे केदार जाधवचे काही ट्रेनिंग सेशन पार पडले. त्यानंतर वांद्रे-कुर्ला संकुलातील मुंबई क्रिकेट असोसिएशनच्या प्रशिक्षण केंद्रात केदार जाधवची फिटनेस चाचणी झाली होती. केदार फिट असल्याचा अहवाल फिजीओथेरपिस्ट पॅट्रीक फरहात यांनी बीसीसीआयला दिला आहे. त्यामुळे केदारच्या सहभागावर सुरू असणारी चर्चा थांबणार आहे. केदारने मधल्या फळीतील भरवशाचा फलंदाज आणि पार्ट टाइम गोलंदाज म्हणून चोख कामगिरी बजावली आहे. केदारने ५९ एकदिवसीय सामन्यात ११७४ धावा केल्या असून दोन शतके आणि ५ अर्धशतके झळकावली आहेत. तर २७ विकेट्स घेतले आहेत.

1,014 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश