Breaking News

 

 

निलजीतील पार्श्वनाथ मंदिराचा कळसारोहण सोहळा २० मे रोजी…

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : निलजी (ता. गडहिंग्लज) येथे बांधण्यात आलेल्या श्री मद्ददेवाधीदेव, श्री पार्श्वनाथ तीर्थकर जिनमंदिराचा  कळसारोहण, मुर्तीप्रतीष्ठापना व पंचकल्याण महोत्सव दि. २० ते २४ मे अखेर होणार आहे. नांदणी येथील श्री मदभिनव जगदगुरु जगदपुज्य स्वस्तीश्री जिनसेन भट्टारक पट्टाचार्य महास्वामी व प.पु श्री आदर्श तपस्वीसम्राट दीर्घोपवासी आचार्य निश्चयसागरजी मुनीमहाराज यांच्या प्रमुख उपस्थितीत या कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आले आहे.

यावेळी कार्यक्रमस्थळी व संपूर्ण गावात भव्य मंडप  उभारणी, विद्युत रोषणाई, मिरवणुकीसाठी हत्ती व घोडे, वाद्यवृंद याबरोबरच  धार्मिक कार्यक्रम, प्रवचन,महाप्रसाद व सांस्कृतिक कार्यक्रमांची जय्यत तयारी  केली आहे. पंचक्रोशीतल श्रावकांनी या महोत्सवात सहभागी व्हावे, असे आवाहन  प्रतिष्ठापना कमिटीच्या वतीने करण्यात आले आहे

567 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा