Breaking News

 

 

अखेर जयंती नाला स्वच्छता कामास सुरुवात…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) :  महापालिकेचे आयुक्त डॉ.मल्लिनाथ कलशेट्टी यांनी कोल्हापूर शहरातून वाहणारा जयंती नाला स्वच्छ करण्याचा निर्णय घेतला आहे. आज (शुक्रवार) महापालिकेच्या यंत्रणेद्वारे जरगनगर, रामानंद नगर, आयसोलेशन हॉस्पीटल या भागातील स्वच्छता कामाची पाहणी आयुक्त डॉ.मल्लिनाथ कलशेट्टी यांनी केली. 

जरगनगर येथील ज्योतिर्लिंग शाळा, रामानंदनगर रोडवरील पुल, आयसोलेशन हॉस्पीटल जवळील असणारा पुल, ऍ़ग्रीकल्चर शेतीमधून नाल्यामध्ये येणाऱ्या पाण्याचा प्रवाह इत्यादी कामाची पाहणी करण्यात आली. यावेळी हॉकी स्टेडिअम जवळ करण्यात येत असलेले पोकलँडद्वारे नाले सफाईचे पाहणी केली. नाल्यालगत असणाऱ्या जागेमध्ये वृक्षारोपण करण्यासाठी जागेचे सपाटीकरण करुन त्यामध्ये आवश्यकते नुसार खड्डे काढण्याबाबत आयुक्तांनी निर्देश दिले.

या मोहिमेमध्ये कार्यरत असणारे विभागीय आरोग्य निरिक्षक व मोरी खातेकडील आरोग्य निरिक्षक यांचे सुपरव्हिजन कमी पडत असल्याबाबत त्यांचेवर प्रशासकीय कारवाई करण्याच्या सुचना आयुक्तांनी दिल्या.  

यावेळी उपआयुक्त मंगेश शिंदे, आरोग्याधिकारी डॉ.दिलीप पाटील, सहाय्यक संचालक नगररचना रामचंद्र महाजन, नारायण भोसले, एन.एस पाटील, निसर्गमित्र अनिल चौगुले, पर्यावरण कार्येकर्ते उदय गायकवाड, आर्किटेक्चर आसोसिएशनचे अजय कोराणे, प्रतिक ओसवाल उपस्थित होते. 

204 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा