Breaking News

 

 

जम्मू-काश्मीरमध्ये चकमक : तीन दहशतवाद्यांचा खात्मा, एक जवान शहीद

श्रीनगर (वृत्तसंस्था) : जम्मू-काश्मीरच्या पुलवामा येथील दलीपोरा परिसरात आज (गुरुवार) पहाटे सुरक्षा दल आणि दहशतवाद्यांमध्ये चकमक झाली. या चकमकीत तीन दहशतवाद्यांना ठार करण्यात यश आले आहे. मात्र, या दरम्यान सुरक्षा दलाचा एक जवान देखील शहीद झाला आहे. याशिवाय अन्य दोन जवान जखमी झाल्याचेही वृत्त मिळाले आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, दलीपोरा येथे काही दहशतवादी असल्याची माहिती एसओजीच्या संयुक्त पथकाला मिळाली होती. त्यानंतर आज (गुरुवार) पहाटे जवानांनी या परिसराला घेरले आणि शोधमोहीम सुरू केली. शोधमोहीम सुरू असतानाचा दहशतवाद्यांनी जवानांवर गोळीबार केला. त्यानंतर जवानांनीही चोख प्रत्युत्तर दिले. ही चकमक सुरू असताना पुलवामामध्ये संचारबंदी लागू करण्यात आली आहे. सध्या याठिकाणी शोधमोहिम सुरू आहे.

याआधी ही काश्मीरमधील शोपियानमध्ये दोन दहशतवाद्यांना कंठस्नान घालण्यात आले होते. हे दोन्ही दहशतवादी लश्कर-ए-तोयबा या दहशतवादी संघटनेचे होते.

396 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे