पोलीसांच्या पाल्यांना करीयर विषयक मार्गदर्शन…

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : पोलीस कल्याण उपक्रमातंर्गत ९ ते १२ वीच्या पोलीसांच्या पाल्यांना करीयर विषयक मार्गदर्शन कार्यशाळेचे आयोजन करण्यात आले. अलंकार हॉल येथे झालेल्या या कार्यशाळेत अस्मी फौंडेशनचे अनिष कुलकर्णी व सारंग कट्टी यानी मार्गदर्शन केले.

करीयरचे नवीन पर्याय, उपलब्ध संधी, विविध प्रवेश परिक्षांची माहिती, देशभरात उपलब्ध असणाऱ्या शिष्यवृत्ती, अचूक कल चाचण्यांची माहिती, वैयक्तीक समुपदेशन याविषयी मार्गदर्शन करण्यात आले.

कार्यशाळेत १७० पोलीस पाल्यांनी व त्यांच्या पालकांनी सहभाग नोंदवला. या कार्यक्रमाला प्रमुख पाहुणे म्हणून कोल्हापूर परिक्षेत्राचे विशेष पोलीस महानिरिक्षक सुहास वारके तसेच जिल्हा पोलीस प्रमुख डॉ. अभिनव देशमुख, अप्पर पोलीस अधिक्षक तिरुपती काकडे, पोलीस निरिक्षक अशोक पवार, पोलीस उपनिरिक्षक राजू शिंदे आदी उपस्थित होते.

117 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

देश-विदेश

 

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram