पंढरपूरात गाढवांचे मटण विकणारी टोळी गजाआड…

पंढरपूर (प्रतिनिधी) : पंढरपूर परिसरात फिरणारी गाढवं पकडून त्यांची कत्तल करून त्यांचे मटण कमी किमतीमध्ये हॉटेलात आणि छोट्या ढाब्यावर विकणाऱ्या आंध्र प्रदेशमधील टोळीला पंढरपूर पोलिसांनी काल रात्री उशीरा  अटक केली. गस्तीवर असलेल्या पोलिसांच्या पथकाने कारवाई करून पाच जणांच्या टोळीला टेम्पो आणि हत्यारांसह ताब्यात घेतले आहे.

त्यांच्याकडे अधिक चौकशी केली असता ते राज्यभर फिरुन विविध हॉटेलामध्ये मटण विकत असल्याचं समोर आलं आहे.  आरोपी टेम्पोमध्ये मटण कापण्यासाठी लागणारं हत्यारे घेऊन रात्री बाहेर पडत. रात्री फिरणारी गाढवं पकडून त्यांचे मटण हॉटेलमध्ये विकत असल्याची माहिती पोलिसांना मिळताच त्यांनी सापळा रचून या टोळीला जेरबंद केलं. 

504 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

देश-विदेश

 

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram