राधाकृष्ण विखेंच्या विरोधात अशोक विखे करणार उपोषण…

नगर (प्रतिनिधी) : विरोधी पक्षनेते राधाकृष्ण विखे-पाटील यांचे ज्येष्ठ बंधू डॉ. अशोक विखे हे उपोषणाला बसणार आहेत. विखे-पाटील कुटुंबियांच्या अधिपत्याखालील विविध संस्थांमधील काही प्रकरणांच्या चौकशीची मागणी त्यांनी केली आहे. २० मे रोजी लोणी प्रवरानगर येथील पद्मश्री डॉ विठ्ठलराव विखे-पाटील पुतळ्यासमोर उपोषणास बसण्याचा इशारा त्यांनी दिला आहे.

प्रवरानगर, गणेश, राहुरी या कारखान्यांनी जाहीर केल्याप्रमाणे शेतकऱ्यांना उसाचे पैसे मिळावेत, झाकीर नाईकच्या इस्लामिक रिसर्च फाउंडेशनने प्रवरा मेडिकल ट्रस्टला दिलेल्या देणग्यांची चौकशी करावी, जिल्हा परिषदेतील अनुकंपा भरतीतील गैरप्रकाराचा तपासणी समितीचा अहवाल जाहीर करून संबंधितांवर कारवाई व्हावी, मुळा-प्रवरा वीज वापर संस्थेतील अपहाराची चौकशी करावी आदी मागण्यांसाठी ते उपोषण करणार आहेत.

183 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

देश-विदेश

 

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram