Breaking News

 

 

अमेरिकेत विमानाचा अपघात : पाच जणांचा मृत्यू

लंडन (प्रतिनिधी) : अमेरिकेतील अलास्कामध्ये दोन फ्लोट विमानाची हवेत टक्कर होऊन अपघात झाला आहे. या दुर्घटनेत पाच जणांचा मृत्यू झाला आहे. तर, एक जण बेपत्ता आहे. या अपघातात १० जण जखमी झाले आहेत. जखमींवर जवळील रूग्णालयात उपचार सुरू आहेत. जखमींपैकी चार जणांची प्रकृती चिंताजनक आहे.

स्थानिक प्रसारमाध्यमांच्या माहितीनुसार, फ्लोट विमानामध्ये पर्यटनासाठी आलेले रॉयल प्रिंसेस क्रूजचे प्रवाशी होते. त्यांना प्लोट विमानाने पर्यटनासाठी कराई भागात जायचे होते. यूएस फेडरल अविएशन एडमिनिस्ट्रेशन (एफएए) नुसार, कून केव जावळ द हेविलेंड डीएचसी-२ बीवर आणि द हेविलँड ऑटर डीसी-३ या दोन प्लोट विमानांची टक्कर झाली आहे. या अपघाताचे कारण अद्याप समजले नाही. एका विमानात सहा आणि दुसऱ्या विमानात ११ प्रवाशी यात्रा करत होते.

एफएएनुसार मिळालेली माहिती, दुर्घटनेवेळी दोन्ही प्लोट विमाने एटीसीच्या (एयरक्राफ्ट एयर ट्रॅफिक कंट्रोल) संपर्कात नव्हती. अपघाताचे कारण अद्याप समजले नाही. मात्र, ट्रांसपोर्टेशन सेफ्टी बोर्ड याचा तपास करत असल्याचे वृत्त मिळाले आहे.

294 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा