Breaking News

 

 

‘जय श्रीराम म्हणतोय… दीदी, हिंमत असेल तर अटक करा…’

कोलकाता (वृत्तसंस्था) : ममता दीदी म्हणतात की पश्चिम बंगालमध्ये जय श्री राम बोलता येणार नाही. मी या सभेत मंचावरून जय श्रीराम म्हणतो आणि कोलकात्याला देखील जाणार आहे. दीदींमध्ये हिंमत असेल तर त्यांनी अटक करूनच दाखवावे, अशा शब्दात भाजपचे अध्यक्ष अमित शहा यांनी पश्चिम बंगालच्या मुख्यमंत्री ममता बॅनर्जींवर निशाणा साधला. ते आज (सोमवार) जॉयनगर येथे प्रचारसभेत बोलत होते.

अमित शहा यांच्या पश्चिम बंगालमध्ये तीन सभा आयोजित केल्या जाणार होत्या. परंतु, त्यांना ममता सरकारने जाधवपूर येथे सभेला परवानगी दिली नाही. ममता सरकार आणि स्थानिक प्रशासनाने शहांचे हेलिकॉप्टरच उतरू दिले नाही असा आरोप भाजपने केला आहे. यावर शहा म्हणाले की, माझ्या तीन सभा आयोजित करण्यात आल्या होत्या. जॉयनगरमध्ये मी आलो, पण ममता दीदींच्या पुतण्याच्या मतदारसंघात माझी दुसरी सभा होती. त्या ठिकाणी माझ्या सभेला दीदी घाबरल्या. भाजपचे लोक त्या ठिकाणी एकवटले तर त्यांची (तृणमूलची) जागा जाईल. त्यामुळे, राज्य सरकारने त्या ठिकाणी सभेला परवानगी नाकारली असा दावा शहांनी केला आहे.

शहा यांनी सांगितले की, २३ हून अधिक जागा भाजपच्या पारड्यात पडतील. ममता दीदींच्या राज्यात दुर्गा पूजेची परवानगी सुद्धा दिली जात नाही. सरस्वती पूजा केल्यावर गावगुंड मारहाण करतात. २३ मे रोजी मतमोजणी होणार आहे. १९ मे रोजी ममतांचा तख्तापालट करूया. मी खात्रीने सांगतो की भाजपची सत्ता आल्यास असे वातावरण निर्माण होईल की समस्त पश्चिम बंगालमध्ये थाटात दुर्गा पूजा केली जाऊ शकेल.

255 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा