Breaking News

 

 

बालिकेवर बलात्कारामुळे जम्मू – काश्मीरमध्ये प्रचंड तणाव

श्रीनगर (वृत्तसंस्था) : जम्मू काश्मीरमध्ये तीन वर्षांच्या चिमुरडीवर बलात्कार झाला असून खोऱ्यात अनेक ठिकाणी सुरु असलेल्या आंदोलनांमुळे तणावाचे वातावरण निर्माण झाले आहे. बंदिपोरा जिल्ह्यात ही घटना घडली आहे. घटनेची माहिती मिळताच लोक रस्त्यावर उतरली असून परिसरातील शाळा आणि दुकाने बंद करण्यात आली आहेत. ठिकठिकाणी सुरु असलेल्या आंदोलनांमुळे तणाव असून आंदोलकांनी आरोपींना जास्तीतजास्त शिक्षा देण्याची मागणी केली आहे.

स्थानिक अधिकाऱ्यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आंदोलनामुळे वाहतूक सेवेलाही फटका बसला आहे. चिमुरडीवर झालेल्या बलात्काराचा निषेध करत काश्मीर खोऱ्यात बंदची हाक देण्यात आली आहे. दरम्यान, राजकीय पक्ष आणि फुटीरवादी संघटनांनी देखील बलात्काराचा निषेध करत आरोपीला कडक शिक्षा दिली जावी अशी मागणी केली आहे.

336 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा