Breaking News

 

 

ममतांचा अमित शहांना पुन्हा एकदा धक्का !

कोलकाता (वृत्तसंस्था) : लोकसभा निवडणुकीच्या सहाव्या टप्प्यातील मतदान काल (रविवार) पार पडले आहे. १९ मे रोजी अखेरच्या टप्प्यातले मतदान होत आहे. भाजप आणि तृणमूल काँग्रेसमध्ये तीव्र संघर्ष सुरू आहे. ममता बॅनर्जी यांचा आक्रस्ताळेपणा दिवसेंदिवस वाढत चालला आहे. आता त्यांनी भाजप अध्‍यक्ष अमित शहा यांच्‍या पश्‍चिम बंगालमधील जाधवपूर येथील आजच्या सभेस परवानगी नाकारली. हे कमी म्हणून की काय, त्‍यांचे हेलिकॉप्‍टर उतरविण्यासही परवानगी दिलेली नाहीये.

लोकसभा निवडणुकीच्‍या सातव्‍या आणि अंतिम टप्‍प्‍यासाठी पश्‍चिम बंगालमध्ये मतदान होणार आहे. सर्व राजकीय पक्षांकडून जोरदार प्रचार सुरू आहे. अमित शहा जाधवपूर येथे आज रोड शो करणार होते. मात्र त्‍यांच्‍या या रोड शोस परवानगी देण्‍यात आली नसल्याची माहिती भाजपने दिली आहे. सुरक्षेचे कारण सांगत ही परवानगी नाकारण्यात आली आहे. अमित शहा आज पश्‍चिम बंगालच्‍या दौर्‍यावर आहेत. पश्‍चिम बंगालमधील जयनगर, जाधवपूर व बरासत या तीन लोकसभा मतदारसंघात सभा होणार होत्या.

393 total views, 12 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा