भाग्यश्रीने चीनमध्ये फडकावला भारताचा झेंडा…


नांदेड (प्रतिनिधी) : चीन येथे सुरू असलेल्या जागतिक पॅराअ‍ॅथेलेटिक्स  स्पर्धेत नांदेडची अष्टपैलू दिव्यांग खेळाडू भाग्यश्री जाधव हिने चमकदार कामगिरी केली आहे. तिने भालाफेक व गोळाफेक या दोन्ही क्रीडा प्रकारात दोन कांस्य पदक पटकावले. भाग्यश्री ही नांदेड जिल्ह्यातील मुखेड तालुक्यातील होनवडज या ग्रामीण भागातील सामान्य कुटुंबातील आहे.

अत्यंत प्रतिकूल परिस्थितीवर मात करुन दिव्यांग क्रीडा क्षेत्रात दैदिप्यमान कामगिरी केली आहे. जिल्हास्तरीय, राज्यस्तरीय व राष्ट्रीय स्तरावरील पॅराअ‍ॅथेलेटिक्स क्रीडा स्पर्धांमध्ये आपले क्रीडा कौशल्य सादर केले. राष्ट्रीय पातळीवर झळकेल्या भाग्यश्री जाधव हिची निवड पॅरालिम्पिक कमिटी ऑफ इंडिया यांनी चीन येथील जागतिक पॅराअ‍ॅथेलेटिक्स क्रीडा स्पर्धेसाठी केली होती. या स्पर्धेसाठी निवडण्यात आलेली ती महाराष्ट्रातील एकमेव खेळाडू आहे.81 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

देश-विदेश

 

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram