Breaking News

 

 

‘पवारांनी मतदान केले तिथे शिवसेनेचा उमेदवार होता, मग मत कमळाला कसे ?’

ठाणे (प्रतिनिधी) : शरद पवारांच्या ईव्हीएमवरच्या वक्तव्यावरुन भाजप नेते आणि सहकारमंत्री सुभाष देशमुख यांनी टीकास्त्र सोडले आहे. ‘पवारांनी जिथे मतदान केले, तिथे भाजपचा उमेदवारच नव्हता, तिथे शिवसेनेचा उमेदवार होता, मग कमळाला मत कसे गेले’, असा सवाल देशमुख यांनी केलाय. घड्याळासमोरचे बटण दाबल्यानंतरही कमळाला मत जात असल्याचे मी स्वत: पाहिल्याचे शरद पवार म्हणाले होते. त्यावर सुभाष देशमुखांनी त्यांना टोमणा लगावला आहे.

‘यापूर्वी लोकांना जसे पाण्यात संताजी- धनाजी दिसायचे, तसेच पवारांना उठसूठ कमळ दिसू लागले आहे’, असा टोला सुभाष देशमुख यांनी लगावला. पवारांना खात्री आहे आपला पराभव होणार आहे. त्या पराभवाची पवार तयारी करत आहेत, असे सुभाष देशमुख म्हणाले. पण असे असले, तरी शरद पवार यांनी ईव्हीएमबाबतचे वक्तव्य हे गुजरात, हैदराबादचा संदर्भ देऊन केले होते. त्यामुळे सुभाष देशमुख यांनी पवारांचे वक्तव्य नीट ऐकले नाही की काय असा प्रश्न आहे.

306 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे