Breaking News

 

 

जेनेरिक औषधे बऱ्याच वर्षांपासून दुकानांमध्ये उपलब्ध, मागणी करणे गरजेचे : संजय शेट्टी

टोप (प्रतिनिधी) : बऱ्याच वर्षांपासून जेनेरिक औषधे सर्व औषध दुकानांमध्ये उपलब्ध असतात. ग्राहकांची मागणी असेल तर ती त्यांना देऊ केली जातात, अशी माहिती जिल्हा केमिस्ट असोसिएशनचे नवनिर्वाचित अध्यक्ष संजय शेट्टी यांनी दिली. शिरोली मॅन्युफॅक्चर्स असोसिएशनच्या वतीने सत्कार समारंभाप्रसंगी ते बोलत होते.

शिरोली मॅन्युफॅक्चर्स असोसिएशनच्या वतीने केमिस्ट असोसिएशनच्या नवनिर्वाचित पदाधिकाऱ्यांचा सत्कार करण्यात आला. या वेळी ‘स्मॅक’चे अध्यक्ष राजू पाटील यांनी संजय शेट्टी यांचा पुष्पगुच्छ देऊन सत्कार केला. तर उपाध्यक्ष अतुल पाटील यांच्या हस्ते पॅनलप्रमुख मदन पाटील, प्रल्हाद खवरे, भरत कळंत्रे यांचाही सत्कार करण्यात आला. तसेच कु. समृध्दी अतुल पाटील हिने १२ वी सीबीएससी पॅटर्न मध्ये ९१ टक्के गुण मिळवून तिसरा क्रमांक मिळवल्याबद्दल तिचाही सत्कार करण्यात आला .

या वेळी स्मॅकचे संचालक सुरेंद्र जैन, सचिन पाटील, नीरज झंवर, दीपक परांडेकर, दीपक पाटील, प्रशांत शेळके, जयदत्त जोशीलकर, भरत जाधव व उद्योजक उपस्थित होते. आभार एम वाय पाटील यांनी मानले तर सूत्रसंचालन सेक्रेटरी टी. एस. घाटगे यांनी, तर संचालक एम. वाय. पाटील यांनी आभार मानले.

405 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश