Breaking News

 

 

एसजीएम युनायटेड फुटबॉल : पुणे, बेळगाव, युनायटेडची विजयी सलामी

गडहिंग्लज (प्रतिनिधी) : येथील गडहिंग्लज युनायटेड फुटबॉल असोसिएशन आणि महागावच्या संत गजानन महाराज शिक्षण समूहातर्फे युथ चॅम्पियनशिप अखिल भारतीय फुटबॉल स्पर्धेला आज (गुरुवार) एम. आर. स्कूलच्या मैदानावर दिमाखात प्रारंभ झाला. पुण्याचा गोलॅझो एफसी, बेळगांवच्या रेग एफसी, विजया अकॅडमी आणि गडहिंग्लज युनायटेड फुटबॉल स्कूल अ  संघाने प्रतिस्पर्ध्यांचा पराभव करून विजयी सलामी दिली. उद्या सकाळच्या सत्रात उपांत्य फेरीचे तर सायंकाळी अंतिम सामना होणार आहे.

संतोष ट्रॉफी माजी राष्ट्रीय फुटबॉल खेळाडू विश्वास कांबळे यांच्या हस्ते उद्घाटन झाले. जिल्हा परिषद सदस्य अनिता चौगुले, डॉक्टर सुरेश संकेश्वरी, महादेव तराळ,  अमर नेवडे, बसवप्रभू लोणी, युनायटेडचे उपाध्यक्ष अरविंद बारदेस्कर सुरेश कोळकी, महादेव पाटील, मनीष कोले, अरुण पाटील,  शिवाजी जगताप उपस्थित होते. बेळगावच्या विजया फुटबॉल अकॅडमीने एसवहीजेसिटी ॲकॅडमीचा एक गोलने पराजय  केला. विजया अकॅडमीच्या पंकज अनगोळकरने  निर्णायक गोल नोंदविला. सोलापूरच्या एसएसएसआय अकॅडमीने निपाणीला अकादमीला1-0 असे हरविले. सोलापूरच्या युगांधर कदमने महत्त्वपूर्ण गोल केला.

पुण्याच्या गोलाझ एफसीने वसईच्या विद्या विकासनीवर 1-0 अशी मात केली. वसईच्या सुदर्शन नायरचा स्वयंगोल अडचणीचा ठरला. गडहिंग्लज युनायटेड ब विरूद्ध बेळगावचा विजया अकॅडमी यांच्यातील सामना 0-0 असा बरोबरीत सुटला.

गडहिंग्लज युनायटेड फुटबॉल स्कूल अ संघाने निपाणी फुटबॉल अकादमीचा 5-0 असा मोठा पराभव केला. युनायटेडच्या  यशवंत सकपाळने दोन तर  प्रशांत सलवादे, सिद्धांत जाधव आणि सर्वेश चराटी यांनी प्रत्येकी एक गोल केला. मिरज फुटबॉल स्कूल आणि बेळगावचा रेग एफसी हा सामना 0-0 असा बरोबरीत राहिला. पुण्याचा गोलॅझो एफसीने 2-0 असा पराभव करून उपउपांत्य फेरी गाठली. पुण्याचा अर्जुन बोटे यांनी दोन गोल करून विजयात मोलाचा वाटा उचलला.

दिवसभरात अद्वैत जोशी, अथर्व वाजंत्री, पंकज अनगोळकरन, सुजल खवरे, युगंधर कदम,अयान किल्लेदार, ओंकार जगताप, अर्जुन बोटे, विश्वजीत माने, सिद्धांत जाधव साहिल माने तर लढवय्या खेळाडू म्हणून अवधूत चव्हाण वर्धन कांबळे, सोहम गर्दे, हर्षवर्धन बेललद, अथर्व साळवे‌ यांना लढवय्या खेळाडू म्हणून गौरविण्यात आले.

ओंकार सुतार यांनी स्वागत, स्पर्धा संयोजक दीपक कुपनावर यांनी प्रास्ताविक, ओंकार जाधव यांनी आभार,  भूपेंद्र कोळी यांनी सूत्रसंचालन केले.

258 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा