Breaking News

 

 

जो पाकिस्तानला घाबरला नाही, तो वादविवादाला का घाबरेल ? : गौतम गंभीर

नवी दिल्ली (वृत्तसंस्था) : लढाई लढायची असेल तर समोरासमोरची असावी. पाठीमागून वार करू नये. गेल्या काही दिवसात आम आदमी पक्षाने माझ्यावर खूप आरोप केले आहेत. त्यांना मी सांगू इच्छितो की, जो पाकिस्तानला घाबरला नाही, तो वादविवादाला का घाबरेल ? अशा शब्दात गौतम गंभीरने ‘आप’ला सुनावले. ते रामलीला मैदानातील प्रचार सभेत बोलत होते.  

क्रिकेटच्या मैदानातून राजकारणात आलेला गौतम गंभीरने खूप कमी कालावधीत राजकारणातील बारकावे शिकले आहे. यावेळी केजरीवालांवर निशाणा साधत गंभीर म्हणाला की, केजरीवाल अजून इतकेही मोठे नेता बनले नाहीत की भाजपाला त्यांच्याविषयी विचार करावा लागेल असा टोला त्याने लगावला. गेल्या साडे चार वर्षातील नाकर्तेपणा लपवण्यासाठी भाजपावर आरोप लावले जात असल्याचेही म्हणाले.

369 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash