Breaking News

 

 

मनपाडळे येथे विहिरीत आढळला अज्ञात युवकाचा मृतदेह

पेठवडगाव (प्रतिनिधी) : हातकणंगले तालुक्यातील मनपाडळे येथे एका विहिरीत दोरीने हात पाय बांधून टाकलेल्या अवस्थेत अनोळखी युवकाचा मृतदेह आज (बुधवार) सायंकाळच्या सुमारास आढळून आला. त्याचा खून करून मृतदेह विहिरीत टाकला असण्याची शक्यता आहे. या घटनेची नोंद वडगाव पोलिसात झाली आहे.

मनपाडळे गावच्या हद्दीत तानाजी पाटील यांची विहीर आहे. या विहिरीत हा मृतदेह आढळून आला. या घटनेची माहिती मिळताच पो. नि. प्रदीप काळे यांनी घटनास्थळी धाव घेत स्थानिक नागरिक आणि पोलीस कर्मचाऱ्यांच्या सहाय्याने  मृतदेह विहिरीबाहेर काढण्यात आला. हा खून कोणत्या कारणावरून झाला. मृतदेह कोणाचा याचा शोध पोलीस घेत आहेत. मृतदेह सडलेल्या अवस्थेत असून २५ ते ३० वया दरम्यान या युवकाचे वय असावे असा अंदाज व्यक्त होत आहे. मृतदेहाची ओळख रात्री उशिरापर्यंत पटली नव्हती. घटनास्थळी पंचनामा करून मृतदेह सीपीआर रूग्णालयाकडे पाठविण्यात आला आहे.

957 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे