टाटा – किर्लोस्कर घराण्यात जुळणार रेशीमगाठी !

मुंबई (प्रतिनिधी) : भारतातील प्रमुख उद्योगपतींपैकी असणारे टाटा आणि किर्लोस्कर यांच्यात आता नव्या नातेसंबंधाच्या रेशीमगाठी जुळून येणार आहेत. रतन टाटा यांचे सावत्र भाऊ नोएल टाटा यांचा पुत्र नेविल आणि विक्रम किर्लोस्कर यांची कन्या मानसी यांचा साखरपुडा नुकताच पार पडला. लवकरच नेविल आणि मानसी विवाहबद्ध होत आहेत.

नोएल टाटा ट्रेंटचे चेअरमन आणि टाटा इंटरनॅशनलचे व्यवस्थापकीय संचालक आहेत. प्रसिद्धीपासून नेहमी दूरच राहणे पसंत करणाऱ्या नोएल टाटा यांना नेविल हा एक मुलगा तर लेह आणि माया या दोन मुली आहेत. तर विक्रम किर्लोस्कर हे टोयाटो किर्लोस्कर मोटर्सचे व्हा. चेअरमन आहेत. मानसी ही सिस्टम विभागात कार्यकारी संचालक आहे. 

बंगळुरु येथे नेविल यांनी किर्लोस्कर यांच्या घरी जाऊन मानसीसाठी लग्नाची मागणी घातली. त्यानंतर मुंबईत टाटा कुटुंबियांच्या घरी साखरपुडा पार पडला. याच वर्षी दोघांचा विवाह होण्याची शक्यता आहे, असे वृत्त  इकॉनॉमिक टाइम्सने दिली आहे. 

1,023 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

देश-विदेश

 

क्रीडा

Follow by Email
Facebook
YouTube
YouTube
Instagram