Breaking News

 

 

फॅशन डिझायनर मारहाणप्रकरणी प्राजक्ता माळी अडचणीत…

मुंबई (प्रतिनिधी) : अभिनेत्री प्राजक्ता माळी हिने केलेल्या मारहाणीच्या विरोधात फॅशन डिझायनर जान्हवी मनचंदा हिने ठाणे न्यायालयात धाव घेतली आहे. जान्हवीची तक्रार न्यायालयाने दाखल करून घेतली आहे. यावर कलम ५०६ (धमकी देणे) दाखल करण्याचे निर्देश न्यायालयाने दिले आहेत. तसेच तिच्याविरुद्ध न्यायालयाने समन्स ba

प्राजक्ता माळीला २६ जून रोजी न्यायालयात हजर रहावे लागणार असल्याची माहिती वकील अॅड. सचिन पवार यांनी दिली. त्यामुळे प्राजक्ताच्या अडचणीत आणखी वाढ होणार असल्याचे दिसून येत आहे.

प्राजक्ताविरुद्ध मनचंदा हिने ठाणे पोलिस ठाण्यात तक्रार केली होती. मारहाण करत शिवीगाळ केल्याचा प्राजक्तावर आरोप आहे. याबाबत दंडाधिकारी न्यायाधीश व्ही. व्ही. राव जडेजा यांच्या न्यायालयात सुनावणी झाली आहे. शोच्या दरम्यान दिलेले कपडे योग्य नसल्याच्या कारणावरून शिवीगाळ आणि मारहाण केल्याचा आरोप फॅशन डिझायनर जान्हवी मनचंदाने केला आहे.

579 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

आरोग्य

देश-विदेश

 

क्रीडा