Breaking News

 

 

धामोडमध्ये ८० लाखांची विकासकामे प्रगतीपथावर : अशोक सुतार

धामोड (प्रतिनिधी): राधानगरी तालुक्यातील धामोड ग्रामपंचायतीने दिड वर्षांत जाधववाडी, कुरणेवाडी, लाडवाडी, नऊ नंबर, तुळशी धरण या गावांमध्ये अंतर्गत रस्ते, सांस्कृतिक हॉल, खडीकरण, डांबरीकरण, हाय-मास्टर बल्ब, अंगणवाडीची संरक्षण भिंत ही सुमारे ऐंशी लाखापर्यंतची विकासकामे सुरू केली. यातील काही कामे पूर्ण झाली असून त्यापैकी काही कामे अंतिम टप्प्यात असल्याची माहिती सरपंच अशोक सुतार यांनी दिली आहे.

सुतार यांनी सांगितले की, ग्रामपंचायतीच्या माध्यमातून विविध विकास कामे करत असताना वेळोवेळी मर्यादा येत असतात पण ही मर्यादा न बाळगता सर्वजण जोमाने काम करत आहेत. यावेळी सर्व सदस्यांचा चांगला प्रतिसाद मिळत असून कामे जलद गतीने होत आहेत. या विकास कामांमध्ये सह्याद्री साखर कारखान्याचे चेअरमन बाळासाहेब नवणे, आ.प्रकाश आबिटकर यांचे मार्गदर्शन लाभल्याचे त्यांनी सांगितले.

यावेळी उपसरपंच सारिका कुरणे, आनंदा जाधव, संभाजी लाड, आनंदा धनवडे, सीताराम फडक, सुभाष गुरव, प्रशांत पोतदार, ग्रामपंचायतीचे सदस्य उपस्थित होते.

1,626 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग