Breaking News

 

 

पंतप्रधानपदी पुन्हा मोदीच, मला रस नाही : गडकरी

भोपाळ (वृत्तसंस्था) : पंतप्रधानपदात आपल्याला रस नाही, विद्यमान पंतप्रधान नरेंद्र मोदीच या पदाचे उमेदवार आहेत आणि यंदाही तेच पंतप्रधान होतील, अशा शब्दात भाजपाचे ज्येष्ठ नेते नितीन गडकरी यांनी आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली. ते भोपाळ येथील प्रचार कार्यक्रमादरम्यान माध्यमांशी बोलत होते.

तुम्ही पंतप्रधानपदाचे उमेदवार आहात का ? या प्रश्नावर बोलताना गडकरी म्हणाले की, पंतप्रधानपद हा माझा अजेंडा नसून नरेंद्र मोदीच या पदाचे उमेदवार असून तेच पुन्हा पंतप्रधान होतील. २०१४ मध्ये भाजपाने जितक्या जागा जिंकल्या होत्या त्यापेक्षा अधिक जागा भाजपा यावेळी जिंकेल, असा विश्वासही त्यांनी यावेळी व्यक्त केला.

दहशतवाद संपवण्याच्या दृष्टीने भाजपा सरकारने ठोस पावले उचलली आहेत. काँग्रेसने गेल्या पन्नास वर्षात जितकी कामं केली नाहीत तितकी आम्ही गेल्या पाच वर्षात केली, असल्याचा दावा त्यांनी यावेळी केला.

405 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

 

क्रीडा