Breaking News

 

 

लवकरच येणार ‘गदर’चा सिक्वेल

मुंबई (वृत्तसंस्था) : अभिनेता सनी देओल आणि अभिनेत्री अमिषा पटेल यांच्या मुख्य भूमिका असणारा ‘गदर’ हा चित्रपट प्रदर्शित होऊन अनेक वर्षे झाली. तरीही या चित्रपटाची जादू काही कमी झालेली नाही. भारत- पाकिस्तान या दोन देशांतील संबंध, फाळणी आणि त्याभोवती फिरणारी ही प्रेमकहाणी असं कथानक या चित्रपटातून साकारण्यात आलं होतं. अशा या प्रेमकहाणीचा पुढचा भाग ‘गदर’चा सिक्वेल प्रेक्षकांच्या भेटीला येण्यासाठी सज्ज झाल्याची माहिती मिळत आहे. 

याविषयी मिळालेल्या सूत्रानुसार, गेल्या पंधरा वर्षांपासून गदरच्या सिक्वेलवर काम सुरु असून तारा (सनी देओल), सकीना (अमिषा पटेल) आणि जीत (तारा- सकीना यांचा मुलगा) यांची कथा त्यातून साकारण्यात येणार आहे. भारत- पाकिस्तान संबंधांची जोड त्याला असणार आहे. किंबहुना त्याशिवाय चित्रपट पूर्णच होऊ शकत नसल्याची माहिती त्यांनी दिली.

दोन देशांमध्ये असणारे तणावपूर्ण संबंध आणि आता त्यांना मिळालेलील कलाटणी चित्रपटाचे कथानक नेमकं कोणत्या वळणावर आणून ठेवणार हे पाहणं महत्त्वाचे ठरणार आहे.

612 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग