Breaking News

 

 

अक्षयकुमार यांच्या राष्ट्रीय पुरस्कारांवर प्रश्नचिन्ह

मुंबई (प्रतिनिधी) : अभिनेता अक्षय कुमार यांच्या नागरिकत्वावर झालेला वादानंतर राष्ट्रीय पुरस्कारांवर प्रश्नचिन्ह उभे राहिले आहे. सोशल मिडीयावर अक्षयला मिळालेल्या राष्ट्रीय पुरस्कारांवर अनेकांनी आक्षेप घेतला आहे. अक्षय जर हिंदुस्थानचा नागरिक नाही, तर त्याला राष्ट्रीय पुरस्कार कसा काय मिळू शकतो, असा प्रश्न विचारला जात आहे.

या वादावर चित्रपट सृष्टीतील अनेक कलावंत अक्षयची पाठराखण करत आहेत. दिग्दर्शक अपूर्व असरानी आणि राहुल ढोलकिया यांनी ट्वीट करून अक्षयला पाठिंबा दर्शवला आहे. राहुल ढोलकिया यांनी राष्ट्रीय पुरस्कारांसंबंधीची माहिती देणारा एक स्क्रीनशॉट आपल्या ट्वीटसोबत जोडला आहे. ज्यात राष्ट्रीय पुरस्काराची पात्रता नमूद करण्यात आली आहे. त्यात कलाकारांची नागरिकता त्याच्या पुरस्काराशी संबंध नाही कारण विदेशी नागरिकत्व असलेल्या कलाकारालाही राष्ट्रीय पुरस्कार देता येतो, असं स्पष्ट करण्यात आले आहे.

गेल्या काही दिवसांपूर्वी अक्षय कुमारच्या मतदानाच्या हक्कावरून सोशल मिडीयावर वाद सुरू झाला होता. कॅनेडियन नागरिक असल्याने अक्षय कुमार हिंदुस्थानात मतदान करू शकत नाही. त्यावरही अक्षयने त्यावर खुलासा केला होता.

699 total views, 3 views today

One thought on “अक्षयकुमार यांच्या राष्ट्रीय पुरस्कारांवर प्रश्नचिन्ह”

  1. Jo vyakti India cha nasunahi army sathi madat karto tyachyaver hi lok aarop lavatat hi bhartiy asnyachi konati jawabdari par padtat

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

देश-विदेश