Breaking News

 

 

अखेर बलात्कारी नारायण साईला जन्मठेप…

सुरत (वृत्तसंस्था) :  गुजरातमध्ये आश्रमात महिला साधकांवर बलात्कार केल्याप्रकरणी स्वयंघोषित आध्यात्मिक गुरू आसाराम बापूचा मुलगा नारायण साई याला जन्मठेपेची शिक्षा आज (मंगळवार) सुनावण्यात आली. तसेच नारायण साईला न्यायालयाने एक लाखांचा दंडही ठोठावला आहे. तर नारायण साईच्या चार साथीदारांना प्रत्येकी दहा वर्षांच्या तुरुंगवासाची शिक्षा न्यायालयाने सुनावली आहे. २७ एप्रिलला सुरतमधील न्यायालयाने बलात्काराच्या आरोपांमध्ये त्याला दोषी ठरवले होते.

सुरतमध्ये राहणाऱ्या दोन बहिणींनी नारायण साई आणि आसाराम बापू यांच्यावर बलात्काराचा आरोप केला होता. सुरतमधील जिल्हा सत्र न्यायालयात या खटल्याची सुनावणी झाली. पीडित महिलांनी दिलेल्या जबाबाच्या आधारे पोलिसांनी तपासाला सुरुवात केली. हे प्रकरण ११ वर्षे जुने असून यामध्ये ५३ जणांनी साक्ष दिली.

नारायण साई याच्या विरोधात गुन्हा दाखल झाल्यानंतर तो फरार झाला होता. त्यानंतर दोन महिन्यांनी त्याला अटक झाली. तीन दिवसांपूर्वी न्यायालयाने त्याला या प्रकरणी दोषी ठरवले होते आणि निर्णय राखून ठेवला होता. अखेर आज या प्रकरणी न्यायालयाने शिक्षा सुनावली.

738 total views, 9 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग