Breaking News

 

 

माळशिरसचे आमदार हणुमंतराव डोळस यांचे निधन

सोलापूर (प्रतिनिधी) : सोलापूर जिल्ह्यातील माळशिरसचे आमदार हणुमंतराव डोळस (वय ५८) यांचे आज (मंगळवार) मुंबईतील सैफी रुग्णालयात निधन झाले. मागील काही महिन्यांपासून पोटाच्या कर्करोगाने त्यांना ग्रासले होते. उपचारादरम्यान त्यांची प्रकृती खालावत गेली. आज दुपारी त्यांची प्राणज्योत मालवली.

माळशिरस मतदारसंघातून २००९ मध्ये डोळस यांनी पहिल्यांदा निवडणूक लढवली. २०१४ मध्ये मोठ्या मताधिक्याने विजयी झाले होते. त्यांनी चर्मकार महामंडळ आणि म्हाडाचे अध्यक्ष म्हणून काही वर्षे काम केले होते. त्यांच्या निधनामुळे एका चांगल्या नेत्याला मुकलो अशी भावना सर्व थरातून व्यक्त होत आहे. हणुमंतराव डोळस यांच्या पश्चात पत्नी,  मुलगा,  मुलगी, भाऊ व चार बहिणी असा परिवार आहे

261 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे