Breaking News

 

 

मुरगूडच्या कोणत्याही नगरसेवकाचा राजीनामा माझ्यापर्यंत आलेला नाही : प्रा. संजय मंडलिक

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : पाणीप्रश्‍नावरून  मुरगूड नगरपालिकेतील पदाधिकाऱ्यांच्या केबिनला आज (सोमवार) नागरिकांनी टाळे ठोकले. तसेच मंडलिक गटाच्या १४ तर विरोधी गटाच्या २ अशा नगरसेवकांनी सामूहिक राजीनामे दिले. मात्र कोणत्याच नगरसेवकाचा राजीनामा माझ्यापर्यंत आलेला नाहीये. हा वाद मी स्वत: जातीनिशी शमवणार आहे, असे प्रा. संजय मंडलिक यांनी ‘लाईव्ह मराठी’कडे स्पष्ट केले आहे.  

नगरसेवक राजीनामा अस्त्राच्या प्रकरणावर लाईव्ह मराठीच्या प्रतिनिधीने प्रा. संजय मंडलिक यांच्याशी संपर्क साधला असता त्यांनी सांगितले की, मुरगूडच्या पाणीप्रश्नाबाबत आपल्यापर्यंत तक्रारी आल्या होत्या. मात्र लोकसभेच्या निवडणूक प्रचारात व्यस्त असल्याने या प्रकरणाकडे पुरेसे लक्ष देता आले नव्हते. आज झालेला प्रकार नागरिकांनी केला असला, तरी नगरसेवक – नगराध्यक्ष यांच्यातील वाद किरकोळ आहे. गैरसमजातून हा प्रकार झाला आहे. या प्रकरणी कोणत्याही नगरसेवकांनी राजीनामा दिलेला नसून तो माझ्याकडे आलेला नाही. कारभार करताना वादविवाद होत असतात.  यामध्ये आपण जातीनिशी लक्ष घालणार तो शमवणार असल्याचे त्यांनी स्पष्ट केले.

3,447 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash