Breaking News

 

 

कोल्हापुरात शुक्रवारी नेत्रदान जनजागृती कार्यक्रम

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : इंनेरव्हील मोमेंट संस्थेच्यावतीने शुक्रवार (दि.३) रोजी सांयकाळी ५.०० वा. शाहू स्मारक, कोल्हापूर येथे अवयवदान, देहदान व नेत्रदान विषयी जनजागृती कार्यक्रमाचे आयोजन करण्यात आल्याची माहिती मोमेंटच्या समन्वयक डॉ. विद्युत शहा यांनी आज (रविवार) पत्रकार परिषदेत दिली.

या जनजागृतीची सुरुवात कावळा नाका ते शाहू स्मारकपर्यंत रॅली काढून होणार आहे. या कार्यक्रमात गर्व्हमेंट मेडिकल कॉलेजचे डॉ.राऊत, अॅस्टर आधारचे एम डी डॉ. उल्हास दामले, डीवायपाटील कॉलेच्या प्रा. अनिता गुणे आदी मान्यवर देह्दानाविषयी सविस्तर मार्गदर्शन करणार आहेत.

पत्रकार परिषदेवेळी संस्थेचे अध्यक्षा शर्मिष्टा चौगुले, ममता जांवर, प्रिती चंदवानी आदी उपस्थित होत्या.     

126 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे