Breaking News

 

 

कॅलिफोर्नियात गोळीबार : एका महिलेचा मृत्यू

वॉशिंग्टन (वृत्तसंस्था) : अमेरिकेतील कॅलिफोर्नियाजवळ अज्ञातानं केलेल्या अंदाधुंद गोळीबारात एका महिलेचा मृत्यू झाला आहे. तसेच तीन जण जखमी झाले आहेत. १९ वर्षांच्या हल्लेखोरानं हा गोळीबार केल्याची माहिती समोर येत आहे. अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांनी या घटनेचा तीव्र शब्दांत निषेध व्यक्त केला आहे.

सॅन डियागोतील पोलीस अधिकाऱ्यानं दिलेल्या माहितीनुसार, जॉन अर्नेस्ट असं गोळीबार करणाऱ्याचं नाव आहे. काही राउंड फायरिंग झाल्यानंतर हल्लेखोराच्या बंदुकीत बिघाड झाला. गोळीबाराची माहिती मिळताच स्थानिक पोलीस घटनास्थळी तातडीनं दाखल झाले आणि त्यांनी हल्लेखोराच्या मुसक्या आवळल्या.

दरम्यान, हल्लेखोर जॉनची कोणतीही गुन्हेगारी पार्श्वभूमी नसल्याची माहितीसमोर आली आहे. पण त्यानं या हल्ल्याबाबत सोशल मिडीयावर काही पोस्ट केलं होतं का ? याबाबत चौकशी चालू आहे.

351 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे