Breaking News

 

 

प्रचंड शक्तिप्रदर्शन करीत मोदींनी ‘वाराणसी’मध्ये दाखल केला उमेदवारी अर्ज !

वाराणसी (वृत्तसंस्था) : येथील काळभैरव मंदिरात पूजा करून पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी आज (शुक्रवार) आपला उमेदवारी अर्ज दाखल केला. पंतप्रधान मोदींनी हा उमेदवारी अर्ज दाखल करण्यासाठी वाराणसीच्या पंडितांनी मुहूर्त काढला होता. यानुसार, दिवस, तारीख आणि वेळ निश्चित करण्यात आली. मोदींनी आज सकाळी ११.३० वा. अभिजीत मुहूर्तावर उमेदवारी अर्ज दाखल केला. यावेळी भाजपतर्फे मोठ्या प्रमाणात शक्तीप्रदर्शन करण्यात आले.

पंतप्रधान मोदी उमेदवारी अर्ज दाखल करताना त्यांच्यासोबत सुषमा स्वराज, भाजपाध्यक्ष अमित शहा, बिहारचे मुख्यमंत्री नितीश कुमार, शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे, शिरोमणी अकाली दलाचे प्रकाशसिंह बादल, लोकजनशक्ती पक्षाचे रामविलास पासवानही उपस्थित होते. उमेदवारी अर्ज दाखल करण्याआधी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी आज वाराणसीत सकाळी बूथ कार्यकर्त्यांशी संवाद साधला. माझा बूथ सर्वात मजबूत हा संदेश देतानाच महिलांचं मतदान ५ टक्क्याने अधिक व्हावं अशी अपेक्षा त्यांनी व्यक्त केली. विरोधी पक्षांचा प्रत्येक उमेदवार हा आदरणीय आहे, त्यांच्याशी वैर नाही, बंधुभाव बाळगा असा सल्ला त्यांनी कार्यकर्त्यांना दिला. मला शिव्या देणाऱ्यांची पर्वा करत नाही, शिव्यांच्या चिखलातून कमळ फुलवतो असं मोदी या वेळी म्हणाले.

954 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग