Breaking News

 

 

दाऊद इब्राहीमच्या खेड येथील मालमत्तेचा लिलाव…

मुंबई (प्रतिनिधी) : कुख्यात अंडरवर्ल्ड डॉन दाऊद इब्राहीम याच्या खेड येथील मालमत्तेचा लिलाव होणार आहे. काही दिवसांपूर्वीच मुंबई येथील दाऊदच्या बहिण हसीना पारकरच्या एका फ्लॅटचा लिलाव १ कोटी ८० लाख रूपयांना झाला होता. त्यातच आता दाऊदच्या मुंबईसह खेड येथील मालमत्तेचा लिलाव केला जाणार आहे. 

केंद्रीय यंत्रणा तस्करी व परदेशी चलन हेराफेरी प्रतिबंधक कायदा (सफेमा) यांनी नागपाड्यातील गॉर्डन हॉल अपार्टमेंट येथील घराचा लिलाव करण्यात आला. त्यानंतर दाऊदच्या खेडमधील मालमत्तेवर सफेमाने टाच आणली आहे. दाऊदच्या रत्नागिरीतील  तीन मालमत्तांमध्ये एक तीन मजली बंगला आहे.  या मालमत्तांमध्ये एक पेट्रोल पंप आणि एक फ्लॉट देखील आहे.

खेडमधील दोन मालमत्ता दाऊदची बहीण हसीना पारकरच्या नावाने नोंद आहेत. तर इतर मालमत्ता दाऊदची आई अमीना बी आणि  इतर भावंडांच्या नावावर आहे.  

525 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा