Breaking News

 

 

खुनी हल्ल्याबद्दल तिघांना कारावास

मलकापूर (प्रतिनिधी) : माण (ता.शाहूवाडी) येथील विलास पांडूरंग पाटील व त्यांच्या भावास मारहाण करून गंभीर जखमी केल्याच्या आरोपावरून नाना पाटील, रमेश पाटील, माया पाटील  (रा.माण) या तिघांना एक वर्षाचा कारावास व दंड सुनवण्यात आला आहे.

मिळालेल्या माहितीनुसार, माण येथील  विलास पांडूरंग पाटील व त्यांचे भाऊ यांना १ मे 2011 रोजी शेतात बोलवून नाना पाटील, रमेश पाटील व माया पाटील यांनी मारहाण केली. याबाबत विलास पाटील यांनी शाहूवाडी पोलीस ठाण्यात फिर्याद दाखल केली होती. सदरचा खटला शाहूवाडी – मलकापूर न्यायालयात सुरू होता. सदरची सुनावणी न्यायदंडाधिकारी ए.ए.वाळूजंकर यांनी ठोठावली आहे. या गुन्ह्याचा तपास तत्कालीन  पो. कॉ. व्ही.टी. शिंदे यांनी केला.

687 total views, 6 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे