Breaking News

 

 

कोची आयलीग फुटबॉल स्पर्धा : एफसी कोल्हापूर सिटीची विजयी घौडदौड सुरु

कोची (वृत्तसंस्था) : कोची येथे सुरू असलेल्या १५ वर्षाखालील मुलांच्या आयलीग फूटबॉल स्पर्धेत एफसी कोल्हापूर सिटी  विरूद्ध केरला फूटबॉल ट्रेनिंग सेंटर यांच्यात झालेल्या सामन्यात एफसी कोल्हापूर सिटी संघाने २ विरुद्ध १ अशा गोल फरकाने केरला फुटबॉल संघावर विजय मिळवला.

सामन्याच्या सुरूवातीपासून एफसीच्या खेळाडूंनी आक्रमक चढाया केल्या. एफसीचा खेळाडू रोहित देसाई याने पहिला गोल नोंदवत कोल्हापूर संघाला आघाडीवर नेले. उत्तरार्धात केरला फूटबॉल ट्रेनिंग सेंटरने या गोलची परतफेड करून सामना रंगतदार स्थितीत आणला.  सामना संपायला दहा मिनिटे बाकी असताना एफसी कोल्हापूर संघाच्या जॉली सिंग याने गोल नोंदवत कोल्हापूर संघास दोन विरुद्ध एक गोल फरकाने विजय मिळवून दिला. 

तसेच कोल्हापूर सिटी संघ व केरला ब्लास्टर फुटबॉल क्लब  यांच्यामध्ये पुढील लढत (दि.२६) एप्रिल रोजी होणार आहे.

392 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा