Breaking News

 

 

पश्चिम महाराष्ट्रातील दहाही जागा युतीच जिंकणार : चंद्रकांत पाटील

कोल्हापूर (प्रतिनिधी) : महाराष्ट्रामध्ये लोकसभेच्या भाजप – शिवसेना युतीच्या ४५ जागा निवडून येणार असून पश्चिम महाराष्ट्रातील दहाही जागा आम्ही जिंकणार आहोत असा दावा महसूलमंत्री चंद्रकांत पाटील यांनी केला आहे. आज (मंगळवार) सकाळी मतदानासाठी आलेल्या चंद्रकांत पाटील यांनी प्रसारमाध्यमांशी बोलताना हा दावा केला.

कोल्हापुरात भाजप – शिवसेनेची मुळची ताकद आहे. त्याला सतेज पाटील यांच्या ‘आमचं ठरलंय’ने बळ मिळालं. त्यामुळे कोल्हापूरमध्ये तर काहीच अडचण नाही. हातकणंगले मतदारसंघामध्ये विनय कोरे यांनी जाहीर घोषणा केली नसली तरी महायुतीला पाठिंबा दिला आहे. त्यामुळे त्यांच्या पक्षाची २ लाख मते धैर्यशील माने यांच्या कोट्यामध्ये वाढली असल्याचा दावाही पाटील यांनी केला.

पवार परिवारातील कुणीही यंदा संसदेत जाणार नाही असे सांगतानाच राज ठाकरे यांच्यावरही त्यांनी टीका केली. यावेळी पत्नी अंजली, आई सरस्वती पाटील, सासू शुभदा खरे यांच्या समवेत त्यांनी मतदान केले.

1,148 total views, 3 views today

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

News Flash

अर्थ - उद्योग

आरोग्य

 

क्रीडा

गुन्हे